Hợp Nhất Group

Thiết bị mạng Juniper

Phân phối thiết bị mạng Juniper switch Juniper EX2200 | switch Juniper EX2300 | switch Juniper EX3300 | switch Juniper EX3400 | switch Juniper EX4200 | switch Juniper EX4300 | switch Juniper EX4600

Juniper EX2300, Juniper EX3300, Juniper EX3400, Juniper EX4200, Juniper EX4300, Juniper EX4550, Juniper EX4600, Juniper EX4650, Juniper EX9200, Juniper EX9250, Juniper QFX5100, Juniper QFX5110​​

Switch Juniper EX2200

EX2200-24T-4G EX 2200, 24-port 10/100/1000BaseT with 4 SFP uplink ports Ethernet Switch (optics not included)
EX2200-48T-4G EX 2200, 48-port 10/100/1000BaseT with 4 SFP uplink ports Ethernet Switch (optics not included)
EX2200-24P-4G EX 2200, 24-port 10/100/1000BaseT (24-ports PoE+) with 4 SFP uplink ports Ethernet Switch (optics not included)
EX2200-48P-4G EX 2200, 48-port 10/100/1000BaseT (48-ports PoE+) with 4 SFP uplink ports Ethernet Switch (optics not included)
EX2200-C-12P-2G EX2200-C compact, fanless switch with 12-port 10/100/1000BaseT (12-ports PoE+) and 2 Dual-Purpose (10/100/1000BaseT or SFP) uplink ports
EX2200-C-12T-2G EX2200-C compact, fanless switch with 12-port 10/100/1000BaseT and 2 Dual-Purpose

 

Switch Juniper EX2300

Juniper EX2200

EX2300-24T EX 2300 24-port 10/100/1000BaseT Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+ uplink ports (optics sold separately)
EX2300-48T EX 2300 48-port 10/100/1000BaseT Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+ uplink ports (optics sold separately)
EX2300-24P EX 2300 24-port 10/100/1000BaseT PoE+ Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+ uplink ports (optics sold separately)
EX2300-48P EX 2300 48-port 10/100/1000BaseT PoE+ Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+ uplink ports (optics sold separately)

 

Switch Juniper EX3300

 

EX3300-24T EX3300 24-port 10/100/1000BASE-T with 4 SFP+ uplink ports Ethernet Switch (optics not included)
EX3300-48T EX3300 48-port 10/100/1000BASE-T with 4 SFP+ uplink ports Ethernet Switch (optics not included)
EX3300-24P EX3300 24-port 10/100/1000BASE-T (24 PoE+ ports) with 4 SFP+ uplink ports Ethernet Switch (optics not included)
EX3300-48P EX3300 48-port 10/100/1000BASE-T (48 PoE+ ports) with 4 SFP+ uplink ports Ethernet Switch (optics not included)

 

Switch Juniper EX3400

Switch Juniper EX3400

EX3400-24T EX3400 24-port 10/100/1000BASE-T, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+, 2 x 40GbE QSFP+,
redundant fans, front-to-back airflow, 1 ACPSU JPSU-150-AC-AFO included (optics sold separately)
EX3400-48T EX3400 48-port 10/100/1000BASE-T, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+, 2 x 40GbE QSFP+,
redundant fans, front-to-back airflow, 1 ACPSU JPSU-150-AC-AFO included (optics sold separately)

 

Switch Juniper EX4300

Switch Juniper EX4300

EX4300-24T EX4300, 24-port 10/100/1000BaseT (includes 1 PSU JPSU-350-AC-AFO;  40GE QSFP+  to be ordered separately for virtual chassis connections; optics sold separately)
EX4300-48T EX4300, 48-port 10/100/1000BaseT (includes 1 PSU JPSU-350-AC-AFO;  40GE QSFP+  to be ordered separately for virtual chassis connections; optics sold separately)

 

Firewall Juniper SRX3000

SRX300-SYS-JB SRX300 Services Gateway includes hardware (8GE, 4G RAM, 8G Flash, power adapter and cable) and Junos Sofware Base (Firewall, NAT, IPSec, Routing, MPLS,Switching ). RMK not included
SRX300-SYS-JE SRX300 Services Gateway includes hardware (8GE, 4G RAM, 8G Flash, power adapter and cable) and Junos Secure Edge (Firewall, NAT, IPSec, Routing, MPLS,Switching and Application Security Services ). RMK not included
SRX320-SYS-JB SRX320 Services Gateway with 4G RAM, 8G eUSB, 8x1GE (w 2x SFP) on-board ports, 2x MPIM slots and external power supply adapter and Junios Secure Branch Software with Firewall, NAT, IPSec, Routing and Switching Services
SRX320-SYS-JE SRX320 Services Gateway with 4G RAM, 8G eUSB, 8x1GE (w 2x SFP) on-board ports, 2x MPIM slots and external power supply adapter and Junios Secure Branch Software with Firewall, NAT, IPSec, Routing and Switching Services and Application Security Services
SRX340-SYS-JB SRX340 Services Gateway includes hardware (16GE, 4x MPIM slots, 4G RAM, 8G Flash, power supply, cable and RMK) and Junos Software Base (Firewall, NAT, IPSec, Routing, MPLS and Switching).
SRX340-SYS-JE SRX340 Services Gateway includes hardware (16GE, 4x MPIM slots, 4G RAM, 8G Flash, power supply, cable and RMK) and Junos Secure Edge  (Firewall, NAT, IPSec, Routing, MPLS and Switching,Application Security Services ).
SRX345-SYS-JB SRX345 16-Port Security Services Gateway Appliance and SRX345-JSB license ,SRX345 Juniper Secure Branch Software with Firewall, NAT, IPSec, Routing and Switching Services
SRX345-SYS-JE SRX345 16-Port Security Services Gateway Appliance and Junos Secure Edge Software with Firewall, NAT, IPSec, Routing and Switching , Application Security Services

 

Module quang SFP Juniper

EX-SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics, 850nm for upto 550m transmission on MMF
EX-SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF
EX-SFP-1GE-T SFP 1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100m reach on UTP
EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m transmission on MMF
EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF

 

Software license UTM

SRX300-CS-BUN-1 1 Year Subscription for Application Security, IPS, AV, URL filtering and Anti-Spam for SRX300
SRX320-CS-BUN-1 1 Year Subscription for Application Security, IPS, AV, URL filtering and Anti-Spam for SRX320
SRX340-CS-BUN-1 1 Year Subscription for Application Security, IPS, AV, URL filtering and Anti-Spam for SRX340
SRX345-CS-BUN-1 1 Year Subscription for Application Security, IPS, AV, URL filtering and Anti-Spam for SRX345

Mua thiết bị mạng Juniper ở đâu?

Hợp Nhất nhà phân phối Thiết bị mạng Juniper chính hãng tại Việt Nam. Với tồn kho được đầu tư mạnh mẽ và chọn lọc, đa dạng về chủng loại. Đội ngũ nhân viên kỹ thuật chuyên nghiệp, đáp ứng nhanh chóng nhu cầu về thiết bị mạng Juniper của Quý khách, Chúng tôi có thể đáp ứng được phần lớn nhu cầu của các ngành công nghiệp, giúp Khách hàng tiết kiệm được chi phí tồn trữ thiết bị, với thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp và uy tín.

  • Cung cấp cho các Đại lý, các công ty mạng, các hệ thống mạng, dựa án mạng… các sản phẩm Thiết bị mạng Juniper chính hãng với đầy đủ mẫu mã và chủng loại, giá thành cạnh tranh.
  • Tư vấn và cung cấp thông tin cùng các dịch vụ kỹ thuật hậu mãi sau bán hàng bên cạnh việc cung cấp các sản phẩm Thiết bị mạng Juniper chính hãng.
  • Đáp ứng nhu cầu về Thiết bị mạng Juniper của Khách hàng một cách chính xác, cụ thể và kịp thời. Thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp.


Liên hệ với chúng tôi để biết thêm chi tiết:

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Điện thoại: 024.35511222 - 024.22255666 - Fax: 024.35510427

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 028.62959899 - Fax: 028.62959899
About us: www.hopnhatgroup.com - Email: info@hopnhatgroup.com




HOTLINE HỖ TRỢ

Hotline Hà Nội

Hotline Hồ Chí Minh

BÁO GIÁ SẢN PHẨM
contact@hopnhatgroup.com

 

 Chính sách bán hàng tại Hợp Nhất
Hỗ trợ bán hàng 24/7
Phạm vi giao hàng toàn quốc
Chế độ bảo hành linh hoạt cho từng sản phẩm

 

CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - 024 35511222
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 028 62959899 - 028 62959919

 

 
 

Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Dải sản phẩm thiết bị mạng chính hãng tồn kho phong phú đủ chủng loại, Chúng tôi đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách bán hàng linh hoạt và nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối được nhập khẩu chính hãng thiết bị mạng, đầy đủ giấy tờ CO,CQ do thiết bị mạng cung cấp. Hợp Nhất luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng. Chúng tôi cam kết hỗ trợ khách hàng tối đa các công cụ kiểm tra hàng giả, hàng nhái để khách hàng tự bảo vệ mình.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và kỹ sư bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
✓ Trả lời: Hợp Nhất là nhà phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng uy tín danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Hợp Nhất luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp trước và sau bán hàng nhằm giúp khách hàng tối ưu hóa chi phí, hiệu quả và tiết kiệm thời gian. Với kinh nghiệm lâu năm trong lĩnh vực phân phối thiết bị mạng chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng tốt nhất với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng ngàn khách hàng trên cả nước hợp tác và tín nhiệm.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.