Hợp Nhất Group

Extreme Networks - giải pháp mạng cho doanh nghiệp

Extreme Networks cung cấp các giải pháp, hỗ trợ khách hàng và đã đạt được chỉ số hài lòng khách hàng cao nhất tại Net Promoter Scores. Extreme Networks có trụ sở đặt tại San Jose, CA và có hơn 14.000 khách hàng tại hơn 80 quốc gia.

Extreme Networks luôn là đơn vị tiên phong trong lĩnh vực CNTT giải pháp mạng Networks

Extreme Networks luôn là đơn vị tiên phong trong lĩnh vực CNTT giải pháp mạng Networks

Được thành lập năm 1996, tại San Jose, CA, USA, sát nhập Enterasys Networks năm 2013, tính đến nay Extreme Networks đã có hơn 30 năm tiên phong trong lĩnh vực CNTT giải pháp mạng Networks (CEO Chuck Berger), luôn luôn chiếm vị trí hàng đầu trong lĩnh vực mạng tiên tiến, mang tới một giải pháp tổng hợp từ biên mạng hội tụ tới mạng lõi doanh nghiệp. Hiện nay, với hơn 1600 đội ngũ nhân viên , hơn 1400 khách hàng tại hơn 80 quốc gia trên thế giới, các đối tác lớn trên thế giới. Extreme Networks đã có hơn 30 triệu kênh phân phối đến khách hàng trên khắp thế giới.

Trải nghiệm người dùng không giới hạn từ biên mạng hội tụ tới trung tâm dữ liệu

Trải nghiệm người dùng không giới hạn từ biên mạng hội tụ tới trung tâm dữ liệu

Extreme Networks đạt được những thành công trên dựa vào các công nghệ Ethernet mang tính đột phá, nhằm đem lại tiện ích tốt nhất cho khách hàng thông qua việc tối ưu tham số đánh giá Chất lượng trải nghiệm cho người dùng, thiết bị và máy ảo. Hệ điều hành ExtremeXOS® có cấu trúc module với khả năng mở rộng linh hoạt có thể giúp xây dựng mạng một cách thông minh. ExtremeXOS cho phép dự đoán các giao diện kết nối mạng. Để xây dựng mới hoặc nâng cấp mạng có sẵn, các công nghệ nền tảng của Extreme cung cấp cho các nhà hoạch định mạng công cụ xây dựng các hạ tầng mạng linh động và hiệu quả.

Cam kết mang đến các dịch vụ cũng như giải pháp tốt nhất cho tất cả các doanh nghiệp

Cam kết mang đến các dịch vụ cũng như giải pháp tốt nhất cho tất cả các doanh nghiệp

Năm 2012, độc giả của tạp chí Network Computing tại Anh đã bình chọn thiết bị Extreme Networks BlackDiamond® X8 của Extreme Networks giải thưởng: sản phẩm trung tâm dữ liệu của năm. Thiết bị chuyển mạch BlackDiamond X8 cung cấp mật độ lớn 10GbE và 40GbE. Thêm vào đó BlackDiamond X8 đã được xây dựng trên ý tưởng hệ điều hành xanh, tiêu thụ điện năng thấp, trong khi vẫn giữ được mật độ lớn. Chính vì thế sẽ làm giảm chi phí tối thiểu cho người sử dụng. Ngoài ra, thiết bị này còn được giải thưởng nền tảng chuyển mạch lõi 40G tốt nhất.

Bên cạnh đó, Extreme Network còn được nhận một số giải thưởng như: “Công nghệ InfoWorld 2007 của năm” (bình chọn bởi tạp chí InfoWorld); giải thưởng “Editor’s Choice Award 2007” (bình chọn bởi tạp chí Healthcare IT và tạp chí truyền thông thế giới-Communication World)…

Một số giải thưởng của Extreme Networks

Một số giải thưởng của Extreme Networks

Với gần 10 năm hoạt động ở thị trường Việt Nam, Extreme Networks đã và sẽ mang đến các dịch vụ cũng như giải pháp tốt nhất cho các doanh nghiệp , cơ quan nhà nước, tư nhân tại Việt Nam.

Extreme Networks đã và sẽ mang đến các dịch vụ cũng như giải pháp tốt nhất cho các doanh nghiệp , cơ quan nhà nước, tư nhân tại Việt Nam.

Đại diện Extreme Networks tại Việt Nam, bà Phạm Thu Trang (Anna) cho biết về kế hoạch định hướng và chiến lược phát triển của Extreme trong thời gian tới. Bên cạnh các dự án đã và đang cung cấp giải pháp, hạ tầng mạng, Extreme sẽ đặc biệt quan tâm hỗ trợ tới các dự án Ngân hàng điện tử, bệnh viện, chăm sóc cơ sở hạ tầng thiết bị y tế…

Đội ngũ cán bộ dày dặn kinh nghiệm sẵn sàng hỗ trợ khách hàng của Extreme Networks

Đội ngũ cán bộ dày dặn kinh nghiệm sẵn sàng hỗ trợ khách hàng của Extreme Networks

Cùng xem thêm một số doanh nghiệp sử dụng hệ thống Switch chuyển mạch của hãng Extreme Networks (USA) tại Việt Nam

Dự án “Trung tâm Công nghệ cao VIETTEL” tại Khu Công nghệ cao Hòa Lạc

Dự án “Trung tâm Công nghệ cao VIETTEL” tại Khu Công nghệ cao Hòa Lạc

Giải sản phẩm của Extreme Networks

X435 Series

X435-8T-4S
• 8 x 10/100/1000BASE-T ports
• Full / Half-Duplex (auto-sensing)
• 4 x 1/2.5GBASE-X SFP uplink ports (unpopulated)
• 1 x Serial (console port RJ-45)
• 1 x USB A port for external USB flash
X435-8P-4S
• 8 x 10/100/1000BASE-T 802.3at (30W) PoE ports
• Full / Half-Duplex (auto-sensing)
• 4 x 1/2.5GBASE-X SFP uplink ports (unpopulated)
• 1 x Serial (console port RJ-45)
• 1 x USB A port for external USB flash
X435-8P-2T-W
• 8 x 10/100/1000BASE-T 802.3at (30w) access ports
• Full / Half-Duplex (auto-sensing)
• 2 x 10/100/1000BASE-T 802.3bt Type 3/4 (60W/90W) PoE ports
• 1 x Serial (console port RJ-45)
• 1 x USB A port for external USB flash
X435-24T-4S
• 24 x 10/100/1000BASE-T access ports
• Full / Half-Duplex (auto-sensing)
• 4 x 1/2.5GBASE-X SFP uplink ports (unpopulated)
• 1 x Serial (console port RJ-45)
ExtremeSwitching™ SR2200-2300
AH-SR-2208P SR2208P, 8 x GE RJ45 copper ports, 2 x dual media (fiber/copper) GE ports, 124W PoE budget, L3 Lite Static Routing
AH-SR-2224P SR2224P, 24 x GE RJ45 copper ports, 4 x GE SFP ports, 180W PoE budget, L3 Lite Static Routing
AH-SR-2324P SR2324P, 24 x GE RJ45 copper ports, 4 x 10GE SFP+ ports, 370W PoE budget, L3 Lite Static Routing
AH-SR-2348P SR2348P, 48 x GE RJ45 copper ports, 4 x 10GE SFP+ ports, 740W PoE budget, L3 Lite Static Routing 
ExtremeSwitching™ SLX 9250 
SLX9250-32C  SLX9250-32C Switch with two empty power supply slots, six empty fan slots, Supports 32x100/40GE
SLX9250-32C-AC-F  SLX9250-32C Switch AC with Front to Back Airflow, Supports 32x100GE/40GE with dual power supplies, six fans
SLX9250-32C-AC-R  SLX9250-32C Switch AC with Back to Front Airflow, Supports 32x100GE/40GE with dual power supplies, six fans
ExtremeSwitching™ SLX 9150
SLX 9150-48Y-8C  Extreme SLX 9150-48Y Switch with two empty power supply slots, six empty fan slots, Supports 48x25GE/10GE/1GE+ 8x100GE/40GE
SLX 9150-48Y-8C-AC-F Extreme SLX 9150-48Y Switch AC with Front to Back Airflow, Supports 48x25GE/10GE/1GE + 8x100GE/40GE with dual power supplies, six fans
SLX 9150-48Y-8C-AC-R Extreme SLX 9150-48Y Switch AC with Back to Front Airflow, Supports 48x25GE/10GE/1GE + 8x100GE/40GE with dual power supplies, six fans
SLX 9150-48XT-6C Extreme SLX 9150-48XT 10GBaseT Switch with two empty power supply slots, six empty fan slots, Supports 48x10GE/1GE + 6x100GE/40GE
SLX 9150-48XT-6C-AC-F Extreme SLX 9150-48XT 10GBaseT Switch AC with Front to Back Airflow, Supports 48x10GE/1GE + 6x100GE/40GE with dual power supplies, six fans
SLX 9150-48XT-6C-AC-R Extreme SLX 9150-48XT 10GBaseT Switch AC with Back to Front Airflow, Supports 48x10GE/1GE + 6x100GE/40GE with dual power supplies, six fans
ExtremeSwitching™ SLX 9030
EN-SLX-9030-48S-4C-AC-F Extreme SLX 9030-48S Switch AC with Front to Back Airflow, Supports 48x10GE/1GE + 4x100GE/40GE
EN-SLX-9030-48S-4C-AC-R Extreme SLX 9030-48S Switch AC with Back to Front Airflow, Supports 48x10GE/1GE + 4x100GE/40GE
EN-SLX-9030-48S-4C Extreme SLX 9030-48S Switch with No Power supplies, no fans, Supports 48x10GE/1GE + 4x100GE/40GE
EN-SLX-9030-48T-4C-AC-F Extreme SLX 9030-48T 10GBaseT Switch AC with Front to Back Airflow, Supports 48x10GE/1GE + 4x100GE/40GE
EN-SLX-9030-48T-4C-AC-R Extreme SLX 9030-48T 10GBaseT Switch AC with Back to Front Airflow, Supports 48x10GE/1GE + 4x100GE/40GE
EN-SLX-9030-48T-4C Extreme SLX 9030-48T 10GBaseT Switch with No Power supplies, no fans, Supports 48x10GE/1GE + 4x100GE/40GE
EN-SLX-9030-ADV-LIC-P SLX 9030 Advanced Feature License for BGP-EVPN, gRPC
ExtremeSwitching  VSP 4000 Series
EC4400A05-E6 VSP 4450GSX-PWR+ 50-port Ethernet Switch, supporting 36 x 1000BASE-SFP ports, 12 x 10/100/1000BASE-T ports with PoE+,and 2 x 10GBASE-SFP+ Uplink ports. Includes single 1000W AC Power Supply, and Base Software License.
EC4400004-E6 VSP 4450GSX-DC 50-port Ethernet Switch, supporting 36 x 1000BASE-SFP ports, 12 x 10/100/1000BASE-T ports, and 2 x10GBASE-SFP+ Uplink ports. Includes single 300W DC Power Supply, DC Connector, and Base Software License.
EC4400A03-E6 VSP 4450GTX-HT-PWR+ 50-port High-Temperature Ethernet Switch, supporting 48 x 10/100/1000BASE-T ports with PoE+,including 2 x 1000BASE-SFP Combo ports, and 2 x 10GBASE-SFP+ Uplink ports. Includes single 1000W AC Power Supply,and Base Software License.
EC4800A78-E6 VSP 4850GTS 50-port Ethernet Switch, supporting 48 x 10/100/1000BASE-T ports, including 2 x 1000BASE-SFP Combo ports,and 2 x 10GBASE-SFP+ Uplink ports. Includes single 300W AC Power Supply, and Base Software License.
EC4800A88-E6 VSP 4850GTS-PWR+ 50-port Ethernet Switch, supporting 48 x 10/100/1000BASE-T ports with PoE+, including 2 x 1000BASESFP Combo ports, and 2 x 10GBASE-SFP+ Uplink ports. Includes single 1000W AC Power Supply, and Base Software License.
EC4800078-E6 VSP 4850GTS-DC 50-port Ethernet Switch, supporting 48 x 10/100/1000BASE-T ports, including 2 x 1000BASE-SFP Combo ports, and 2 x 10GBASE-SFP+ Uplink ports. Includes single 300W DC Power Supply, DC Connector, and Base Software License.
ExtremeSwitching  VSP 4900 Series
VSP4900-48P-B1-4X VSP 4900 System with 48 x 10/100/1000Base-T full/half duplex 802.3at PoE (30W) MACsec-capable ports, includes 3 fan modules, 1 VIM5-4X module, 1 x 1100W PSU FB (10941), 4 post rack mount kit, VOSS operating system
VSP4900-48P-B1-4XE VSP 4900 System with 48 x 10/100/1000Base-T full/half duplex 802.3at PoE (30W) MACsec-capable ports, includes 3 fan modules, 1 VIM5-4XE module, 1 x1100W PSU FB (10941), 4 post rack mount kit, VOSS operating system
VSP4900-48P-B1-2Y VSP 4900 System with 48 x 10/100/1000Base-T full/half duplex 802.3at PoE (30W) MACsec-capable ports, includes 3 fan modules, 1 VIM5-2Y module, 1 x 1100W PSU FB (10941), 4 post rack mount kit, VOSS operating system
VSP4900-48P-B1 VSP 4900 System with 48 x 10/100/1000Base-T full/half duplex 802.3at PoE (30W) MACsec-capable ports, includes 3 fan modules, 1 unpopulated VIM5 slot, 1 x 1100W PSU FB (10941), 4 post rack mount kit, VOSS operating system
ExtremeSwitching  VSP 7400 Series
VSP7400-32C VSP 7400 , 32 x 100 Gbps QSFP28 port s, 8-core CPU, 16GB RAM, 128GB SSD,4-post rack mount kit No PSU No Fans
VSP7400-32C-AC-F  VSP 7400 , 32 x 100 Gbps QSFP28 port s, 8-core CPU, 16GB RAM, 128GB SSD,Single 750 W AC PSU, six fans, 4-post rack mount kit, Front to Back Airflow
VSP7400-32C-AC-R VSP 7400 , 32 x 100 Gbps QSFP28 port s, 8-core CPU, 16GB RAM, 128GB SSD,Single 750 W AC PSU, six fans, 4-post rack mount kit, Back to Front Airflow
VSP7400-48Y-8C VSP 7400 , 48 x 1/10/ 25Gbps SFP28 port s, 8 x 10 0 Gbps QSFP28 port s, 8-core CPU, 16GB RAM, 128GB SSD, 4-post rack mount kit, No PSU No Fans
VSP7400-48Y-8C-AC-F VSP 7400 , 48 x 1/ 10/ 25Gbps SFP28 port s, 8 x 10 0 Gbps QSFP28 port s, 8-coreCPU, 16GB RAM, 128GB SSD, Single 750 W AC PSU, six fans, 4-post rack mount kit, Front to Back Airflow
VSP7400-48Y-8C-AC-R  VSP7400 -48Y-8C-AC-R VSP 740 0 , 48 x 1/ 10/ 25Gbps SFP28 port s, 8 x 10 0 Gbps QSFP28 port s, 8-core CPU, 16GB RAM, 128GB SSD, Single 750 W AC PSU, six fans, 4-post rack mount kit, Back to Front Airflow
ExtremeSwitching X465 -Series
X465-24W , X465-48T , X465-48P, X465-48W , X465i-48W, X465-24MU , X465-24MUU-24W , X465-245 , X46524XE
ExtremeSwitching X460-G2
X460-G2-24t-10GE4 , X460-G2-48t-10GE4 ,X460-G2-24x-10GE4 , X460-G2-48x-10GE4 ,X460-G2-24p-10GE4 ,X460-G2-48p-10GE4 ,X460-G2-24p-24hp- 10GE4 ,X460-G2-24t-24ht-10GE4 ,X460-G2-16mp-32p-10GE4 , X460-G2-24t-GE4 ,X460 G2-48t-GE4 ,X460-G2-24p-GE4 ,X460-G2-48p-GE4
ExtremeSwitching X450-G2
X450-G2-24t-10GE4, X450-G2-48t-10GE4 ,X450-G2-24p-10GE4,X450-G2-48p-10GE4,X450-G2-24t , X450-62-48t-GE4 ,X450-G2-24p-GE4, X450-G2-48p-GE4
ExtremeSwitching X440-G2
X440-G2-12t-10GE4 , X440-G2-24t-10GE4, X440-G2-48t-10GE4 ,X440-G2-12p-10GE4 ,X440-G2-24p-10GE4, X440-G2-48p-10GE4 , X440-G2-24t-10GE4-DC, X440-G2-48t-10GE4-DC ,X440-G2-24x-10GE4
ExtremeSwitching Summit X430 series 
Summit X430-8p,Summit X430-24T,Summit X430-24p,Summit X430-48T
Ethernet Routing Switch ERS 5900 
ERS 5928GTS – 24 x 10/100/1000 Mbps RJ45, plus 4 x 10 Gigabit SFP+
ERS 5928GTS-uPWR – 24 x 10/100/1000 Mbps RJ45 with Universal PoE, plus 4 x 10 Gigabit SFP+
 ERS 5928MTS-uPWR 24 x 100/1000Mbps/2.5 Gbps RJ45 with Universal PoE, plus 4 x 10 Gigabit SFP+1
 ERS 5952GTS – 48 x 10/100/1000 Mbps RJ45, plus 4 x 10 Gigabit SFP+
ERS 5952GTS-PWR+ – 48 x 10/100/1000 Mbps RJ45 with PoE/PoE+, plus 4 x 10 Gigabit SFP+
ERS 59100GTS – 96 x 10/100/1000 Mbps RJ45, plus 4 x 10 Gigabit SFP+ 
ERS 59100GTS-PWR+ – 96 x 10/100/1000 Mbps RJ45 with PoE/PoE+, plus 4 x 10 Gigabit SFP+ 
Ethernet Routing Switch ERS 4900
ERS 4926GTS – 24 x 10/100/1000 Mbps RJ45, plus 2 x 10 Gigabit SFP+
ERS 4926GTS-PWR+ – 24 x 10/100/1000 Mbps RJ45 with PoE/PoE+, plus 2 x 10 Gigabit SFP+
ERS 4950GTS – 48 x 10/100/1000 Mbps RJ45, plus 2 x 10 Gigabit SFP+
ERS 4950GTS-PWR+ – 48 x 10/100/1000 Mbps RJ45 with PoE/PoE+, plus 2 x 10 Gigabit SFP+ 
Ethernet Routing Switch ERS 3600
ERS 3626GTS – 24 x Gigabit RJ45 Access ports, including 2 x Combo Gigabit ports, plus 2 x 10 Gigabit SFP+ Uplink ports, and 2 x 10 Gigabit SFP+ dual-use Stack/Uplink ports
ERS 3626GTS-PWR+ – 24 x Gigabit RJ45 Access ports with PoE+, including 2 x Combo Gigabit ports, plus 2 x 10 Gigabit SFP+ Uplink ports, and 2 x 10 Gigabit SFP+ dual-use Stack/Uplink ports
ERS 3650GTS – 48 x Gigabit RJ45 Access ports, including 2 x Combo Gigabit ports, plus 2 x 10 Gigabit SFP+ Uplink ports, and 2 x 10 Gigabit SFP+ dual-use Stack/Uplink ports
ERS 3650GTS-PWR+ – 48 x Gigabit RJ45 Access ports with PoE+, including 2 x Combo Gigabit ports, plus 2 x 10 Gigabit SFP+ Uplink ports, and 2 x 10 Gigabit SFP+ dual-use Stack/Uplink ports
ExtremeSwitching  VSP 8600 Series
EC8602001-E6 VSP 8608 Chassis with eight (8) IOC Module Slot s, complete with five (5) Fan Modules, Rack Mount, & Cable Guide.
EC8604001-E6 8600SF Switch Fabric Module.
EC8604002-E6 8624XS 24-Port 10 Gigabit Ethernet SFP+ Input Output Controller Module.
EC8604003-E6 8624XT 24-Port 10 Gigabit Ethernet RJ45 Input Output Controller Module.
EC8604004-E6 8616QQ 16-Port 40 Gigabit Ethernet QSFP+ Input Output Controller Module.
EC8604005-E6 8606CQ 6-Port 100 Gigabit Ethernet QSFP28 Input Output Controller Module.
ExtremeSwitching  VSP 8400 Series
EC8400A02-E6 Virtual Services Platform 8404C 4-slot Ethernet Switch, 100G-capable, supporting up to 4 VSP 8400 Series Ethernet Switch Modules. Includes single 800W 100-240V AC Power Supply (no Power Cord), four Fan Modules, and Base Software License. Slide Rack Mount Kit sold separately.
EC8400002-E6 Virtual Services Platform 8404C 4-slot Ethernet Switch, 100G-capable, supporting up to 4 VSP 8400 Series Ethernet Switch Modules. Includes single 800W DC Power Supply, four Fan Modules, and Base Software License. Slide Rack Mount Kit sold separately.
EC8404009-E6 8402CQ 2-port 100GBASE-QSFP28 Ethernet Switch Module for the VSP 8400 Series.
(Note: 8402CQ is supported only in the VSP 8404C Chassis, not in the VSP 8400)
EC8404003-E6 8408QQ 8-port 40GBASE-QSFP+ Ethernet Switch Module for VSP 8400.
(Note: Ports 7 and 8 are reserved for future use).
EC8404005-E6 8418XSQ 16-port 10GBASE-SFP+ and 2-port 40GBASE-QSFP+ Combo Ethernet Switch Module for
EC8404006-E6 8418XTQ 16-port 10GBASE-T and 2-port 40GBASE-QSFP+ Combo Ethernet Switch Module for VSP 8400 Series.
EC8404001-E6 8424XS 24-port 10GBASE-SFP+ Ethernet Switch Module for VSP 8400.
EC8404002-E6 8424XT 24-port 10GBASE-T Ethernet Switch Module for VSP 8400.
EC8404007-E6 8424GS 24-port 1000BASE-SFP Ethernet Switch Module for VSP 8400.
EC8404008-E6 8424GT 24-port 1000BASE-T Ethernet Switch Module for VSP 8400.
ExtremeSwitching  VSP 8200 Series
EC8200A01-E6 Virtual Services Platform 8284XSQ 84-port Ethernet Switch, supporting 80 x 10GBASE-SFP+ and 4 x 40GBASE-QSFP+ ports. Includes a single 800W 100-240V AC Power Supply (no Power Cord), four Fan Trays, and Base Software License.Slide Rack Mount Kit sold separately.
EC8200001-E6 Virtual Services Platform 8284XSQ 84-port Ethernet Switch, supporting 80 x 10GBASE-SFP+ and 4 x 40GBASE-QSFP+ ports. Includes a single 800W DC Power Supply, four Fan Trays, and Base Software License.Slide Rack Mount Kit sold separately.
EC8005A01-E6 800W 100-240V AC Power Supply, for use with the VSP 7200/8000 Series.
EC8005001-E6 800W DC Power Supply, for use with the VSP 7200/8000 Series
ExtremeSwitching 210 Series 
16566 210-12t-GE2 210 Series 12 port 10/100/1000BASE-T, 2 1GbE unpopulated SFP ports, 1 Fixed AC PSU, L2 Switching with Static Routes, 1 country-specific power cord*
16567 210-12p-GE2 210 Series 12 port 10/100/1000BASE-T PoE+ (123W), 2 1GbE unpopulated SFP ports, 1 Fixed AC PSU, L2 Switching with Static Routes, 1 country-specific power cord*
16568 210-24t-GE2 210 Series 24 port 10/100/1000BASE-T, 2 1GbE unpopulated SFP ports, 1 Fixed AC PSU, L2 Switching with Static Routes, 1 country-specific power cord*
16569 210-24p-GE2 210 Series 24 port 10/100/1000BASE-T PoE+ (185W), 2 1GbE unpopulated SFP ports, 1 Fixed AC PSU, L2 Switching with Static Routes, 1 country-specific power cord*
16570 210-48t-GE4 210 Series 48 port 10/100/1000BASE-T, 4 1GbE unpopulated SFP ports, 1 Fixed AC PSU, L2 Switching with Static Routes, 1 country-specific power cord*
16571 210-48p-GE4 210 Series 48 port 10/100/1000BASE-T PoE+ (370W), 4 1GbE unpopulated SFP ports, 1 Fixed AC PSU, L2 Switching with Static Routes, 1 country-specific power cord*
Extreme networks Accessories
10319 QSFP+ SR4 Module¹ 40Gigabit Ethernet QSFP+ SR4 optical module, MPO connector, 100 m link length1
10320 QSFP+ 40GBASE-LR4¹ 40Gigabit Ethernet QSFP+ LR4 optical module, LC connectors, 10 km SMF link length1
10326 QSFP+ PSM Optical Module¹ QSFP+ (4X10 GBASE) breakout optical module, MPO connector, 10 km SMF link length1
10335 40Gb ER4 QSFP+¹ 40 Gb ER4, 40Km SMF, QSFP+, LC¹
10334 40Gb LM4 QSFP+¹ 40 Gb LM4 140 m OM3 MMF, 1Km SMF, QSFP+, LC¹
10301 10GBASE-SR SFP+ 10 GBASE-SR SFP+, 850 nm, LC Connector, transmission length of up to 30 0 m on MMF
10302 10GBASE-LR SFP+ 10 GBASE-LR SFP+, 1310 nm, LC Connector, transmission length of up to 10 km on SMF
10309 10GBASE-ER SFP+ 10 GBASE-ER SFP+, 1550 nm, LC connector, transmission length of up to 40 km on SMF
10303 SFP+ LRM Module 10 Gigabit Ethernet SFP+ module, 1310 nm, legacy MMF 220 m link, LC connector
10310 SFP+ ZR Module 10 GBASE-ZR SFP+, 1550 nm, LC connector, transmission length up to 80 km on SMF
10325 Tunable DW DM SFP+10 Gigabit Ethernet SFP+ Tunable DW DM module, SMF 80 km, LC connector
10052H 1000BASE-LX SFP,Hi 1000BASE-LX SFP, MMF 220 & 550 meters, SMF 10 km, LC connector, Industrial
10052H 1000BASE-LX SFP, Hi 1000BASE-LX SFP, MMF 220 & 550 meters, SMF 10 km, LC connector, Industrial Temp
10056H 1000BASE-BX-D BiDi SFP, Hi 1000BASE-BX-D SFP, 1490 -nm TX/ 1310 -nm RX wavelength, Industrial Temp
10057H 1000BASE-BX-U BiDi SFP, Hi 1000BASE-BX-U SFP, 1310 -nm TX/ 1490 -nm RX wavelength, Industrial Temp
10060 100 FX/ 1000 LX SFP Dual-speed 100 FX / 1000 LX SFP, LC connector
10063 100BASE-FX SFP (1G elec) 100BASE-FX SFP module, MMF 2km link, LC-connector for Fast Ethernet SFP Port, 1G electrical data rate
10067 100Base-FX SFP 100BASE-FX SFP module, MMF 2km link, LC-connector for Fast Ethernet SFP Port
10070H 10/100/ 1000BASE-T SFP, Hi 10/100/ 1000BASE-T SFP module, CAT5 cable 100m link, RJ45-connector for Giga Bit Ethernet SFP Port, Industrial Temp
10072H 1000BASE-LX SFP 10 Pack, Hi 1000BASE-LX SFP 10 Pack, Industrial Temp
10051H 1000BASE-SX SFP, Hi 1000BASE-SX SFP, MMF 220 & 550 meters, LC connector, Industrial Temp
10066 100BASE-LX10 SFP 100BASE-LX10 SFP module, SMF 10 km link, LC-connector for Fast Ethernet SFP Port
10071H 1000BASE-SX SFP 10 Pack, Hi 1000BASE-SX SFP 10 Pack, Industrial Temp
10311 QSFP+ passive copper cable, 0 .5M QSFP+ passive copper cable, 0.5M
10312 QSFP+ passive copper cable, 1.0 M QSFP+ passive copper cable, 1.0 M
10313 QSFP+ Passive Copper Cable, 3.0 M QSFP+ passive copper cable, 3.0 M
10323 QSFP+ Passive Copper Cable, 5.0 M2 QSFP+ passive copper cable, 5.0 M2
10315 QSFP+ active fiber cable, 10 M QSFP+ active fiber cable, 10 M
10316 20 m QSFP+ Active Optical Cable QSFP+ active fiber cable, 20 M
10318 QSFP+ active fiber cable, 10 0 M QSFP+ active fiber cable, 10 0 M
10304 10GBASE-CR SFP+ 1m 10GBASE-CR SFP+ pre-terminated twin-ax copper cable with link lengths of 1m
10305 10GBASE-CR SFP+ 3m 10GBASE-CR SFP+ pre-terminated twin-ax copper cable with link lengths of 3m
10306 10GBASE-CR SFP+ 5m 10GBASE-CR SFP+ pre-terminated twin-ax copper cable with link lengths of 5m
10307 10GBASE-CR SFP+ 10 m 10GBASE-CR SFP+ pre-terminated twin-ax copper cable with link lengths of 10 m
10329 40Gb BiDi MMF QSFP+ 40Gb Bidirectional MMF, 10 0 m OM3, QSFP+, LC
10336 3m QSFP+ Active Optical Cable 40Gigabit Ethernet QSFP+ active optical cable assembly, 3m length
10337 5m QSFP+ Active Optical Cable 40Gigabit Ethernet QSFP+ active optical cable assembly, 5m length
10338 10Gb SFP+ 10 GBASE-T3  10Gb SFP+, 10 GBASE-T RJ45, 30 m with Cat6a3
16106 Stacking Cable, 0 .5M SummitStack/ UniStack? Stacking Cable, 0.5M
16107 Stacking Cable, 1.5M SummitStack/ UniStack Stacking Cable, 1.5M
16108 Stacking Cable, 3.0 M SummitStack/ UniStack Stacking Cable, 3.0 M
16105 Stacking Cable, 5.0 M SummitStack Stacking Cable, 5.0 M



extreme diamond partner

Chúng tôi là đối tác :

Arrow ECS SINGAPORE PTE. LIMITED

DISTRIBUTION-DIAMOND

Đối tác cao cấp nhất của Extreme Networks tại khu vực Châu Á - Thái Bình Dương

 

Hợp Nhất Group

 

GIẢI PHÁP CỦA HỢP NHẤT
Nâng cao công suất
Giảm chi phí bảo trì
Tăng khả năng tiết kiệm chi phí
Tối ưu hoá thiết kế hệ thống
Giảm bớt thời gian lỗi hệ thống mạng
Giảm tổng chi phí vận hành

 

CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT
Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - 024 35511222
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 028 62959899 - 028 62959919

 


Câu hỏi thường gặp trước khi mua hàng

✓ Trả lời: Dải sản phẩm thiết bị mạng chính hãng tồn kho phong phú đủ chủng loại, Chúng tôi đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách bán hàng linh hoạt và nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Tất cả sản phẩm do chúng tôi phân phối được nhập khẩu chính hãng thiết bị mạng, đầy đủ giấy tờ CO,CQ do thiết bị mạng cung cấp. Hợp Nhất luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng. Chúng tôi cam kết hỗ trợ khách hàng tối đa các công cụ kiểm tra hàng giả, hàng nhái để khách hàng tự bảo vệ mình.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và kỹ sư bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
✓ Trả lời: Hợp Nhất là nhà phân phối sản phẩm thiết bị mạng chính hãng uy tín danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Hợp Nhất luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp trước và sau bán hàng nhằm giúp khách hàng tối ưu hóa chi phí, hiệu quả và tiết kiệm thời gian. Với kinh nghiệm lâu năm trong lĩnh vực phân phối thiết bị mạng chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng tốt nhất với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng ngàn khách hàng trên cả nước hợp tác và tín nhiệm.
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.